Ka yi shiri a nan gaba! Wani ɗan'uwa daga Hotolin Atlantic El Tope ya ziyarci kamfaninmu
Ba da daɗewa ba, Zhongrong Glass ya marabci shugaban shugaban hotal Atlantic El Tope, Ɗan'uwa Jorgeo, tare da ' yan'uwa biyar. Wannan babban mutumin a kasuwancin hotal ya ziyarci wurin da muke ƙera a Guangdong Zhongrong Glass kuma ya yi tattaunawa masu zurfi game da haɗin kai a gyara gini na hotal.
Atlantic El Tope Hotel wurin zama ne mai kyau da ke da shekaru 70, suna da suna kuma suna yawan zama a wurin. Jorgeo, da ake sa rai sosai, ya mai da hankali ga sabonta gini na ɗakin ɗakin Ƙarfemu na ƙarfe ya cika bukatun mai karɓan, ya ba hotal ci gaba mai cikakken a kāriya da ƙawa.
Jorgeo da kuma masu taimakonsa sun ziyarci filin aiki da muke yi don su san iyawarmu na yin aiki sosai. Daga tsarin ƙera zuwa kula da kwanciyar hankali, mun nuna na'urarmu da kayan aiki masu ci gaba. A wannan bincike a wurin, Mr. Jorgeo da rukuninsa na shawarar fasaha sun yaba wa yadda muke ƙera, aikin hidima, ƙarfi gaba ɗaya, da kuma rukunin shugabanci, suna nuna marmari mai ƙarfi ga haɗin kai.
Bayan gwaji na gwaji da yawa, Ubangiji Jorgeo ya yaba mana sosai ga ƙarfe da muke amfani da shi, kuma ya nuna gamsuwa sosai.
A ƙarshe, Ɗan'uwa Jorgeo da kamfaninmu sun yi alkawarin sayi da adadin U.S. 0,000. Wannan ba tabbaci kawai ba ne na amincewa da ƙoƙarinmu amma kuma amincewa da hidima ta ƙwararrunmu da kuma haɗin kai na ƙungiyarmu. ' Yan'uwa biyu za su yi aiki tare don su yi rayuwa mai kyau a nan gaba!
Abin da Aka Ba da Shawara
Hot News
Abubuwan ban mamaki da kuma amfani da glass
2024-01-10
Samar raw kayan aiki da kuma matakai na glass kayayyakin
2024-01-10
Ka yi shiri a nan gaba! Wani ɗan'uwa daga Hotolin Atlantic El Tope ya ziyarci kamfaninmu
2024-01-10
ZRGlas Shines a Sydney Build EXPO 2024, Sabon Ƙera Ya Sa Masu Baƙi Su Yi Sha'awa Sosai
2024-05-06
Yadda Ƙarfin Ƙarfin
2024-09-18