Dukan Nau'i

Labarai

GIDA >  Labarai

Zane tare da PDLC Smart Glass: Samar da Bursty Inner Environment

29 ga Yuni, 2024

PDLC Smart Glass, wanda ake kira Polymer Dispersed Liquid Crystal abu ne mai canjawa don ƙera ciki. Wannan ya faru ne domin yana iya canjawa daga mai bayyane zuwa mai bayyane kuma a wani abu idan aka yi amfani da iko.PDLC smart glassSaboda haka, yana ba da hanya mai kyau na yin wurare da suke da sauƙin kai da kuma dabam dabam.

Menene cikakken ƙarfe mai hikima na PDLC?
An kira ƙarfe mai canjawa, wanda yake amfani da na'urar ƙarfe mai ruwan ruwa don ya kame kamaninsa, PDLC Smart Glass. Waɗannan ƙarfe suna daidaita sa'ad da iska mai lantarki ta shiga cikinsu kuma hakan ya sa ƙarfin ya kasance da bayyane. Sa'ad da aka daina ruwan, waɗannan ƙarfe za su watse kuma hakan ya sa tagan ya daina shiga ciki. Wannan halin yana sa a gyara pera da sauri kuma ya buɗe sababbin hanyoyi a ƙera.

Kyaun lu'ulu'u masu hikima na PDLC
Domin yana da kyau kuma mutane da yawa a zamaninsu suna son yin amfani da irin wannan kayan a ƙera na zamani. Ƙari ga haka, zai iya sa haske ya wuce ta wajen canja yanayin da ke da bayyane da kuma mai haske ta wajen halitta yanayi dabam dabam a cikin ɗaki ɗaya.

Alal misali, a lokacin rana, ɗaki na zaune za su iya kasancewa da wurare masu haske saboda PDLC Smart Glass sai da dare ya canja zuwa ƙanƙanin da ke da sauƙi. Ƙari ga haka, ofisoshin suna da wurare na taruwa da ba na dindindin ba da suke barin haske na tabi'a tun da za a iya ganin su sa'ad da ba a yi amfani da su ba ta wajen ƙara buɗewa.

Amfanin da aka samu ta wajen amfani da lu'ulu'u masu hikima na pdlc
Ban da yin sha'awa da ganin, akwai wasu amfani da yawa da suka shafi yin amfani da lu'ulu'u masu hikima na pdlc kamar iyawa na kāre kuzari; Yin amfani da sararin samaniya yana da sauƙi tsakanin wasu. Zai iya yin amfani da manufa fiye da ɗaya domin yana da iya buɗe ko fita daidai da abin da ake bukata a yi a wani wuri. Ƙari ga haka, halayen rage ƙara suna sa ya dace a raba ofisoshin da ake bukatar kayan da ba su iya ƙarfafa ƙara ba.

Bugu da ƙari, bai kamata a lura da aikin da irin wannan PDLC Smart Glass ya nuna ba domin a lokacin tsufa inda zafi ya ƙaru sosai daga waje an hana shi da kyau saboda haka ya rage bukatun kayan sanyi kuma hakan zai adana tsada na lantarki. Yana kuma hana kusan 99% na hasken UV.

Za a iya ƙera lu'ulu'u masu hikima na pdlc a nan gaba
Idan na'urar ta samu ci gaba sosai, za a iya yin amfani da pdLC Smart Glass. Yayin da muke zuwa gidaje masu hikima za a sa rai cewa za a haɗa wannan kayan cikin na'urori na yin na'ura a gida da zai iya sa a iya kame shi farat ɗaya bisa inuwa daidai da zama a kan lokaci ko kuma hali.

Ko kana son wurin zama ya kasance da rai a kusa da kai yayin da yake amsa abin da yake faruwa a cikin ganuwarsa, kana bukatar yanayi na ofishin inda irin aiki dabam dabam za su iya kasancewa tare cikin haɗin kai ko kuma mafarkin samun gida da ke tunani da kansa - babu shakka cewa PDLC Smart Glass zai ci gaba da zama mai kyau amma zaɓi mai kyau na ciki mai ƙarfi.

Neman da Ya Dace